
TAARIFA YA MAHITAJI KWA MWANACHUO MWAKA 2024 

MAHITAJI ANAYOTAKIWA KUJA NAYO NI: 

 

NA KIPENGERE MWAKA 

WA I, 2024 

MWAKA WA 

II, 2024 

MWAKA WA 

III, 2024 

1 ADA YA MWAKA HUU 60,000 60,000 60,000 

2 BEJI 3,000 - 3,000 

3 BIMA YA AFYA 50,400 50,400 50,400 

4 KITAMBULISHO 4,000 - 4,000 

5 MICHEZO 10,000 10,000 10,000 

6 FULANA (TSHIRT) 16,000 16,000 16,000 

7 SURUALI - - - 

8 OVERALL/OVERCOAT - - - 

9 ADA YA MTIHANI CBA 25,000 30,000 35,000 

10 MAHAFALI YA MWISHO 10,000 15,000 - 

JUMLA BILA LIMBIKIZO 178,000 181,400 178,000 

JUMLA PAMOJA NA LIMBIKIZO - - - 

 

KUMBUKA. MALIPO YOTE YATAFANYIKA MARA BAADA YA KUFIKA CHUONI NA KUPEWA 

NAMBA YA MALIPO YA SERIKALI GePG (“Control Number”) TOKA KWA MUHASIBU 

WA CHUO 

 

Kila Mwanachuo anatakiwa awe na vifaa vifuatavyo pindi arejeapo Chuoni: 
 

1. Jozi mbili za viatu vyeusi vya Kamba kwa ajili ya siku za masomo ya kawaida. 

2. Jozi moja ya viatu vya USALAMA (Safety Boot) kwa ajili ya siku ya “practical” 

3. Vifaa vya hesabu (Mathematical Set) 

4. Sweta rangi ya Bluu 

5. Soksi nyeusi jozi mbili 

6. Shati nyeupe mbili za mikono mifupi aina ya tomato. 

7. Suruali zote zitashonwa chuoni kwa gharama ya Tsh. 32,000/= 

8. Overlall na overcoat zitashonwa chuo kwa gharama ya Tsh. 30,000/= 

9. Mwanafunzi atatakiwa kuja ufagio wa chelewa (mkubwa) pamoja na rim 

moja ya karatasi (Double A) kwa kila mhula. 
 

MAFUNZO KWA VITENDO 

Kila mwanachuo mwaka wa pili atatakiwa kwenda viwandani/sehemu za kazi kwa ajili 

ya mafunzo kwa vitendo. Mafunzo haya yatafanyika kwa wiki NNE kuanzia mwezi wa 

SABA hadi mwezi wa NANE, 2024. 
 

NB:  

1. Gharama za kujikimu kipindi chote cha mafunzo kwa vitendo ni mchango wa 

mzazi. Hivyo mzazi unashauriwa kufanya maandalizi mapema 

2. Kila mwanachuo alipie hela ya mtihani wa mwisho (CBA) muhula wa kwanza pindi 

anaporipoti Chuoni ili kuepusha usumbufu. 

3. Malipo ya ada yatafanyika kwa awamu moja, Malipo yote yafanyike mwanzoni 

mwa muhula wa kwanza 2024. Malipo yote yafanyike kwa “Control Number” 

atakayoipata Chuoni na si mahala kwingine. Zingatia hili. 
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